วันไหว้ครู คณะศิลปศาสตร์ วันไหว้ครู คณะศิลปศาสตร์ ได้รับเกียรติจาก คณบดีคณะศิลปศาสตร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คณาธิป จิระสัญญาณสกุล ได้กล่าวให้โอวาทแก่นักศึกษาที่ได้มาร่วมพิธีในวันนี้ และรวมถึงอาจารย์คณะศิลปสาสตร์ได้เข้าร่วม รับไหว้และให้พร นักศึกษา ณ อาคาร 5 ชั้น 10 ห้องจุลจักรพงษ์
อัลบั้มภาพวันไหว้ครู คณะศิลปศาสตร์
![](gallery2/20220508103418.jpg)
![](gallery2/20220508103419.jpg)
![](gallery2/20220508103420.jpg)
![](gallery2/20220508103421.jpg)
![](gallery2/20220508103422.jpg)
![](gallery2/20220508103423.jpg)