การแข่งขันทักษะทางวิชาการศิลปศาสตร์ราชมงคลแห่งประเทศไทย ครั้งที่6 วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2565 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คณาธิป จิรสัญญาณสกุล คณบดีคณะศิลปศาสตร์ รักษาราชการแทนรองอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก พร้อมด้วย อาจารย์ ดร.พณิชา จิระสัญญาณสกุล รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและกิจการพิเศษ อาจารย์ ดร.ณัฏฐกืตติ์ ตันสมรส รองคณบดีฝ่ายวิชาการและวิจัย และอาจารย์ ดร.ปิยะภรณ์ บุญช่วยรอด รองคณบดีฝ่ายบริหารและแผน ได้เดินทางเข้าร่วมการแข่งขันทักษะทางวิชาการศิลปศาสตร์ราชมงคลแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 6 ณ อาคาร 35 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน นครราชสีมา
อัลบั้มภาพการแข่งขันทักษะทางวิชาการศิลปศาสตร์ราชมงคลแห่งประเทศไทย ครั้งที่6
![](gallery2/20220310100838.jpg)
![](gallery2/20220310100839.jpg)
![](gallery2/20220310100840.jpg)
![](gallery2/20220310100841.jpg)
![](gallery2/20220310100842.jpg)
![](gallery2/20220310100843.jpg)